TUNYAMAZE?

 603887_519562718086200_1070368810_nWadau wa elimu wamesema mengi. Laiti wangesikilizwa, hali ya elimu nchini isingefika hapa ilipo. Kwa bahati mbaya sana, Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi haikutoa nafasi kwa mawazo ambayo hayatokani na wao wenyewe, au watu ama taasisi wanazozichagua kuzisikiliza.

Usipoziba ufa, utajenga ukuta. Hatimaye Tanzania tumeanza kujenga ukuta. Tungeweza kuziba nyufa mapema-kuliko sasa tunapolazimika kujenga ukuta.

Sio kutokana na matokeo mabaya tu; ufundishaji na ujifunzaji umeshuka sana katika shule zetu na hali ya elimu nchini inazidi kuwa mbaya; hasa kuanzia elimu ya awali na ya msingi.

Hebu sasa mdau sema angalau jambo moja muhimu ambalo TUME YA MH. PINDA; au serikali kupitia wizara ya elimu wanapaswa kulizingatia.

Wana-HakiElimu tumeanzisha kampeni hii ya kukusanya jumbe fupi fupi za wadau kwa picha; au kwa maandishi; ambazo tutazikusanya na kuzifikisha kwa wadau.

TUMA PICHA YENYE UJUMBE AU MAANDISHI MAFUPI SASA KWENDA hakielimumedia@gmail.com.

Author: Sir Gunda

A Friend of Education

Usikae kimia sema kitu juu ya nukuu hizi

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.