Unalijua hili Katika Azimio la Arusha?

Image
Matembezi Kuliunga Mkono Azimio la Arusha 1967

Azimio la Arusha siyo tu lilibadilisha fikra za Watanzania, bali pia lilitambua kuwa fedha sio msingi wa maendeleo na kubainisha masharti ya maendeleo kuwa ni vitu vine;

  • Watu,
  • Ardhi,
  • Siasa Safi, na
  • Uongozi Bora.

Je, tunahaja ya kurudi katika mustakabali wa Azimio la Arusha kwa nyakati hizi za sasa?

Author: Sir Gunda

A Friend of Education

Usikae kimia sema kitu juu ya nukuu hizi

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.