Hongera Jiandae.Com | Maarifa Bila Kikomo

Salam toka Jiandae.com!

Kwa niaba ya timu nzima ya Jiandae.com tunapenda kuwashukuru wale wote kwa namna moja au nyingine walitembelea na wanaendelea kutembelea ukurasa huu.

Happybirthday Jiandae
Happy Anniversary 

Tunashukuru mpaka leo tunatimiza mwaka mmoja kwa mafanikio kwani tumefurahi kusikia toka kwa watu mbalimbali namna wanavyonufaika na “Maarifa Bila Kikomo” kupitia Ukurasa huu.

Tunamuomba Mungu atupe nguvu zaidi ili tuweze kusonga mbele na kuongeza Maarifa zaidi. Usikose kutembelea hapa kuanzia wikiendi hii patakua na mambo motomoto….

Mwalimu Gunda.

Author: Sir Gunda

A Friend of Education

3 thoughts on “Hongera Jiandae.Com | Maarifa Bila Kikomo

Usikae kimia sema kitu juu ya nukuu hizi

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.